Tiaxgame.Tk
Trang chủ | Forum | Register Wap4.Co Free
Đăng Nhập » Đăng Ký
ForumWapmasterKhác
Lượt xem: 155

▼ Liệu wap & wapbuilder có hết thời?

* tung  (Member) [Off]
53 * 71
*   Cách đây 2 tháng
Công nghệ ngày càng phát triển người ta chỉ cần đôi 3 dòng lệnh là đã có 1 chức năng xịn xò, ae thời hoàng kim tụi mình bây giờ vẫn còn đu theo wapbuilder wap4, wapka, xtgem hay 1 thư viện forum php thuần nào đó thì liệu có hết thời, wap/web giải trí thì các ông lớn fb, youtube, app game với đồ họa như thật thì liệu chúng ta có phải đã hết thời và không còn đất sống.
[Like=1] Pupy
* jkuibap  (Member) [Off]
6 * 18
*   Cách đây 2 tháng
Gửi từ tung:
Công nghệ ngày càng phát triển người ta chỉ cần đôi 3 dòng lệnh là đã có 1 chức năng xịn xò, ae thời hoàng kim tụi mình bây giờ vẫn còn đu theo wapbuilder wap4, wapka, xtgem hay 1 thư viện forum php t ...
Xin xu troll
* PhatSongVinh98  (Member) [Off]
124 * 438
*   Cách đây 2 tháng
Gửi từ tung:
Công nghệ ngày càng phát triển người ta chỉ cần đôi 3 dòng lệnh là đã có 1 chức năng xịn xò, ae thời hoàng kim tụi mình bây giờ vẫn còn đu theo wapbuilder wap4, wapka, xtgem hay 1 thư viện forum php t ...
wapbuilder thì chắc chắn hết thời, một thời gian là có nhân tài phát triển được 1 cái gì đấy là cả đám ăn xổi nên rất nhanh nhàm chán. VD: trước t mới vọc xtgem mới vào thì anh em hăng hái làm một thời gian rất lâu, rồi từ lúc t làm và share wapbannick, filelist ko timeout rồi có vài anh em khác mode thêm tool leech các loại lên tới vài trăm ngàn trang là bắt đàu nhạt dần. Qua wap4 cũng vậy, vỗn dĩ ban đầu cũng có lèo tèo vài người vọc vui
[Like=1] Pupy
* Pupy  (Admin) [Off]
200 * 331
*   Cách đây 2 tháng
Gửi từ tung:
tui nghĩ hết thời hay ko ko quan trọng quan trọng là nó mang lại cho mình niềm vui thôi hi
* thanmatienthanh  (Member) [Off]
1 * 3
*   Cách đây 2 tháng
Nhạt cũng kệ nó hết thời cũng kệ nó mỗi tháng cái wap nó phải đẻ ra khoảng 6 triệu là được rồi :v
Edited by: thanmatienthanh
[Like=1] Pupy
* tiaxgame  (Admin) [ON]
435 * 1006
*   Cách đây 2 tháng
mình thấy còn tùy. Đối với mình thì nó chỉ cần là kỷ niệm một thời là vui rồi. khi con nó học tin học thì còn có cái khoe
* SpiderSilk  (Member) [Off]
41 * 184
*   Cách đây 2 tháng
Gửi từ tung:
Cũng hết thật ạ, nhưng đối với mình thì chỉ cần mọi người và mình còn vọc wap vì đam mê là được ạ
* Anhsa0  (Member) [Off]
19 * 8
*   Cách đây 2 tháng
Để nghị tăng lv
▼ Tổng số: 8
- Share:
BBCode:

Link: