Tiaxgame.Tk
Trang chủ | Forum | Register Wap4.Co Free
Đăng Nhập » Đăng Ký
ForumWap4 Việt NamKhác
Lượt xem: 561

▼ Niềm đam mê lớn trong tôi

1 2 3 >>
* mrducz95  (Smod) [Off]
105 * 405
*   Cách đây 2 tháng
Chào mọi người!
AE chắc còn nhớ mình. Mà hầu như ở đây ko ai biết mình trông ntn ngoài đời đâu.
Giới thiệu tí, mình là Đức - sn 1995 - quê quảng trị.
Cao to 175 - 72kg 🤣
Đến với code hồi còn cầm điện thoại nokia ram 2mb kia. Đó là hồi còn xài xtgem, lắm lúc với nó cũng điên đầu vì những lỗi ngớ ngẩn, vậy mà niềm đam mê không bao giờ là ngưng. Có lúc nằm suy nghĩ đến sáng vẫn ko tìm ra lỗi, đúng hài.
Ấy vậy mà giờ nhìn lại, thấm thoắt đã 26 tuổi rồi, giờ có pc, đt xịn, nhưng hình như niềm đam mê đã bị những bộn bề cuộc sống gặm nhấm mất rồi, không còn nhiều thời gian tơ tưởng, để "đam mê" nữa rồi.
Vài năm trở lại đây có site wap4 mới ra, nó làm mình hứng thú... chắc tại ưa tò mò thôi chứ hosting bây giờ rất dễ tiếp cận mà... cũg mày mò code, có vài site chạy dc kiếm dc cafe sáng.... nhưng chủ yếu là tìm lại niềm đam mê thôi.
Mình khuyên ae ai có đam mê, nhân khi tuổi trẻ đang ở lại thì hãy tiếp tục với nó. Hãy mua 1 hosting mà làm, biết đâu lại có thu nhập tốt.
AE hay bạn trẻ nào có ý tưởng hay, chịu khó tìm hiểu mình có thể đầu tư hosting và doamin xịn cho để phát triển.
Một vấn đề nữa là mình nghĩ mức độ wap4 không ổn định và chậm để làm forum, vì vậy mình xin đề xuất ae là mình sẽ đầu tư hosting làm forum cho ae lên giải trí, chia sẻ đam mê. Domain thì do anh em tự góp ý, xong mình sẽ mua.
Vậy nhé, ai cùng đam mê thì like và comment để mình làm nơi cho ae chia sẻ nhé!
Mọi vấn đề: xài mã nguồn gì, domain, hóting vps, ... đều là tài sản chug của ae, mình sẽ nghe ý kiến mọi người để setup!
Thân chào!
[Like=9] khanh , Min , Quockun , Lvy2003 , Pupy , Boykun , SuperTroll , ads , SpiderSilk
* Protungna  (Member) [Off]
7 * 0
*   Cách đây 2 tháng
Ủng hộ
* Quockun  (Member) [Off]
11 * 99
*   Cách đây 2 tháng
Tui cũng ủng hộ sẽ mở 1 forum bằng Hosting và domain chuyên nghiệp, tui sẽ donate để duy trì với ông, bản thân thì thực sự chuyên sâu thì chưa có nhiều chỉ biết dõi theo và ủng hộ, hiện tại tui thấy flarum cũng khá là ok vì nó miễn phí và có 1 cộng đồng hỗ trợ lớn. mang tính đơn giản và dễ tiếp cận, 1 diễn đàn đang sử dụng mã nguồn mở này là v4u. Họ thì khá nổi rồi, và việc họ sử dụng flarum làm diễn đàn chắc chắn là nó tốt và an toàn. Mọi người chỉ cần cùng nhau góp sức và việc phát triển nội dung tui tin rằng forum của mình cũng sẽ phát triển như họ trong tương lai sớm thôi. Nhiệt huyết đam mê thì sẽ không bỏ bạn nếu bạn không bỏ nó. Bất kỳ sự đầu tư nào là chính đáng để có thể giúp tất cả anh em trong cộng đồng wap/web việt kết nối thì tui sẵn sàng cả . Ủng hộ nhiệt tình hì hì
[Like=2] Min , Pupy
* khanh  (Member) [Off]
221 * 437
*   Cách đây 2 tháng
Ủng hộ nè ...làm thêm cái livestream cho ae cùng :xnxx:
[Like=1] Pupy
* visaotinhyeu11  (Member) [Off]
218 * 451
*   Cách đây 2 tháng
Ủng hộ nhưng mà làm forum bằng Johncms hoặc mã nguồn gì đó thân thiện đơn giản dễ sử dụng nhé. Chứ đừng làm forum xenforo. Nhìn chánn.
Ngày xưa Mefun.vn tàn tan tác khi chuyển johncms sang mã nguồn này
[Like=1] Pupy
* PhatSongVinh98  (Member) [Off]
124 * 438
*   Cách đây 2 tháng
Gửi từ mrducz95:
Chào mọi người! AE chắc còn nhớ mình. Mà hầu như ở đây ko ai biết mình trông ntn ngoài đời đâu. Giới thiệu tí, mình là Đức - sn 1995 - quê quảng trị. Cao to 175 - 72kg 🤣 Đến với code hồi còn cầm đ ...
quan trọng là 1 cái theme phù hợp, màu mẹ lạ lạ 1 chút, clone của mấy thằng khác thì sẽ có cảm giác nhàm chán, code 1 cái forum thì ko phải khó.
[Like=1] Pupy
* mrducz95  (Smod) [Off]
105 * 405
*   Cách đây 2 tháng
Thêm thì mua cũng dc. Cơ bản là mã nguồn nào hợp lý
[Like=1] Ivoryss
* jkuibap  (Member) [Off]
6 * 18
*   Cách đây 2 tháng
Gửi từ mrducz95:
Chào mọi người! AE chắc còn nhớ mình. Mà hầu như ở đây ko ai biết mình trông ntn ngoài đời đâu. Giới thiệu tí, mình là Đức - sn 1995 - quê quảng trị. Cao to 175 - 72kg 🤣 Đến với code hồi còn cầm đ ...
Ủng hộ 1 vé cho anh
[Like=1] mrducz95
* mrducz95  (Smod) [Off]
105 * 405
*   Cách đây 2 tháng
Domain là gì cho hợp lý nhỉ.
Nên .com hoặc .net
* PhatSongVinh98  (Member) [Off]
124 * 438
*   Cách đây 2 tháng
Gửi từ mrducz95:
.com cho phổ thông
[Like=1] SpiderSilk
▼ Tổng số: 26
1 2 3 >>
- Share:
BBCode:

Link: