Tiaxgame.Tk
Trang chủ | Forum | Register Wap4.Co Free
Đăng Nhập » Đăng Ký
ForumWap4 Việt NamShare Code
Lượt xem: 945

▼ Share code wap chat + shop và rương đồ avatar

* Min  (Member) [Off]
10 * 106
*   Cách đây 2 năm
Hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn code wap chat do mình viết dựa trên func của . Code bao gồm cửa hàng và rương đồ avatar, blog đăng bài, chatbox autoload, thông báo, mail, farm ( by ), báo danh,...
Các bạn tải zip sau về giải nén ra và up toàn bộ các file lên wap4. Còn về phía host, thì các bạn up file avatar2.php lên host sau khi đã cài code ovigame ( ). Do mình không thích ảnh động nên mình lựa chọn code ovigame ha, cái này thì theo sở thích cá nhân của mỗi người.

Đây là code:

Sau khi up toàn bộ file lên wap4, các bạn vào các file _avatar, avatar, chest sửa localhost thành tên miền wap trên host mà đã cài code ovigame. Vào main file list xóa toàn bộ code cũ, chèn
{% include 'home' %}
(nếu bạn thích trang chủ là blog)
Hoặc chèn
{% include 'community' %}
(nếu các bạn muốn trang chủ là wap chat)
Chạy link-wap/install để tạo các entry cần thiết. Cuối cùng tạo 1 tài khoản có tên là apple là xong, để cho con bot nó hoạt động 24/24 thì các bạn vào custom data tìm entry user_apple tìm "on":"...", thay dãy số ... thành 99999999999 là oke
Chúc các bạn chơi vui vẻ!

À quên, demo:
Edited by: Min
[Like=9] Dai , MrDucz2k , tiaxgame , LeVanDuc , Khaidz , khanh , Tuankill , VinaDP , Pupy
* MrDucz2k  (Member) [Off]
66 * 135
*   Cách đây 2 năm
Gửi từ Min:
Hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn code wap chat do mình viết dựa trên func của @tiaxgame . Code bao gồm cửa hàng và rương đồ avatar, blog đăng bài, chatbox autoload, thông báo, mail, farm ( by @tuan ...
:v demo ko cho đăng ký à @@
* Khaidz  (Member) [Off]
10 * 7
*   Cách đây 2 năm
Thiếu file acat
* Hackacc  (Member) [Off]
11 * 0
*   Cách đây 2 năm
Gửi từ Min:
Hôm nay mình sẽ chia sẻ cho các bạn code wap chat do mình viết dựa trên func của @tiaxgame . Code bao gồm cửa hàng và rương đồ avatar, blog đăng bài, chatbox autoload, thông báo, mail, farm ( by @tuan ...
Bình luận bị ẩn - Reported
* Tuankill  (Member) [Off]
192 * 393
*   Cách đây 2 năm
S lại có code mình trong đây nhỉ
* Hackacc  (Member) [Off]
11 * 0
*   Cách đây 2 năm
Gửi từ Min:
* qwe  (Member) [Off]
8 * 0
*   Cách đây 2 năm
Gửi từ Min:
* Mr_brown  (Member) [Off]
9 * 21
*   Cách đây 5 tháng
Bác chủ thớt còn file ko cho xin cái, xin cái avatar - shop - rương ý
Edited by: Mr_brown
▼ Tổng số: 8
- Share:
BBCode:

Link: