Tiaxgame.Tk
Trang chủ | Forum | Register Wap4.Co Free
Đăng Nhập » Đăng Ký
ForumCộng Đồng MạngShare App
Lượt xem: 128

▼ Share app cho ae kiếm tiền bằng thời gian rảnh hiện tại đang rất hot đây

* seo  (Member) [Off]
88 * 116
*   Cách đây 2 tháng
ae nhớ đọc kỹ bài viết nhé đừng bỏ lỡ đồng pi như bỏ lỡ đồng bitcoin như năm 2008 cơ hội giàu đến rồi các b ạ
Pi Network là một dự án của 1 nhóm tiến sĩ giảng dạy tại đại học Stanford - Hoa Kỳ. Dẫn đầu là Tiến Sĩ Nicolas Kokkalis.
Pi là một loại tiền tệ mã hóa mới dành cho những người hàng ngày sử dụng Smartphone.

Tải ứng dụng Pi Network trên CH PLAY và App Store để bắt đầu tích lũy Pi ngay hôm nay. Thời gian này vẫn còn rất sớm, nó.là cơ hội khi bạn biết chớp lấy.
Trong tương lai, Pi sẽ là một loại tiền tệ được sử dụng nhiều nhất trên thế giới. Hiện tại đã có hơn 3 triệu thành viên trên 180 nước trên toàn cầu.

Hướng dẫn tham gia Pi Network
1. Vào App Store hoặc CH Play gõ Pi network tải về, cài đặt.
2. Click vào ứng dụng Pi đã cài, rồi vào Continue with phone number hoặc Continue with facebook
==> Nếu chọn Continue with phone number
3. Chọn Vietnam +84 rồi điền số điện thoại của mình.
Nhập mật khẩu cho tài khoản (tối thiểu 8 ký tự, có 1 chữ viết hoa và 1 số). Ví dụ: Tencuaban113
==>Nếu chọn Continue with facebook thì bỏ qua bước 3.
4. Nhập họ (không dấu) vào First name và tên (không dấu) vào Last name
5. Mục Choose username các bạn nhập tên tài khoản, nhớ là viết liền không dấu (ví dụ: hovaten).
6. Mục Invitation cái này rất quan trọng phải có mã người giới thiệu các bạn mới tham gia được code các bạn nhập vanquyen rồi ấn SUBMIT.
Sau đó vào App Pi Network bấm biểu tượng hình tia sét :zap: và bắt đầu tích lũy Pi.
Lưu ý: Cứ sau 24 giờ nhớ vào lại App Pi Network bấm nút tia sét :zap: 1 lần, ngày nào cũng thế
sau 4 ngày các bạn hãy ib mình để hd tạo vòng tròn bảo mật!

chúc các bạn thành công nha các bạn cũng có thể tham gia các nhóm trên fb hoặc ib fb mình để được hỗ trợ
Edited by: seo
[Like=1] tiaxgame
* visaotinhyeu11  (Member) [Off]
213 * 434
*   Cách đây 2 tháng
Ai rảnh
* Nhim  (Member) [Off]
9 * 13
*   Cách đây 2 tháng
Lừa đảo =))
* ZED  (Member) [Off]
9 * 7