Tiaxgame.Tk
Trang chủ | Forum | Register Wap4.Co Free
Đăng Nhập » Đăng Ký
Forum
Lượt xem: 171

▼ App kiếm tiền bằng cách bị chó dí

* VOSONGPRO  (Member) [Off]
42 * 263
*   Cách đây 5 tháng
Mình xin nhắc lại là các ứng dụng dưới đây do mình chia sẻ kiếm tiền bằng cách chó dí nhé yaoming .
Đùa tí cho vui , đây là những app rèn luyện sức khỏe .
- Vừa rèn luyện được sức khỏe lại có thêm tí tiền để nộp card điện thoại ngại gì mà ko tải

1 . App Yodo
Link : ( hỗ trợ ios và androind )
Code nhận quà : Y46XB (mọi người ủng hộ em viết bài nhá . cả 2 cùng được nhận 280.000vnđ )
Review : 1 ngày chúng ta chỉ cần đi bộ 1500 bước (~1km ) . Là hoàn thành rồi
Min rút : 70.000 đồng ( ~ 1 tháng )

2 . Sweat Coin
Link : ( ios , androind )
App này cũng như app trên đã giới thiệu , tiêu chí đều là đi bộ . nhưng chỉ tiêu khác nhau .
app này dùng để đổi voucher , đô paypal , mua iphone xs , tv , bla bla ( gì chứ mua đt gì đó chắc chạy tới dải ngân hà )
Review : chưa chơi
Min rút : đủ coin thì đổi thôi

P/S : giới thiệu 2 con này trước , có time viết tiếp thì thêm .
( androind chơi mấy app này nó chạy ngầm , nên chọn một mà chơi )
Edited by: VOSONGPRO
[Like=1] tiaxgame
* xgietx  (Member) [Off]
42 * 7
*   Cách đây 5 tháng
Gửi từ VOSONGPRO:
Mình xin nhắc lại là các ứng dụng dưới đây do mình chia sẻ kiếm tiền bằng cách chó dí nhé :yaoming: . Đùa tí cho vui , đây là những app rèn luyện sức khỏe . - Vừa rèn luyện được sức khỏe lại có thêm ...
Ld
* luan  (Member) [Off]
50 * 92
*   Cách đây 5 tháng
70k/tháng dùng nhắn tin cx phê đấy, nhưng nó cần 3G/4G để định vị, kết quả có khi còn lỗ chứ lời yaoming
* Dai  (Member) [Off]
59 * 108
*   Cách đây 5 tháng
Qua mới đi bộ 10.4 km thì hôm nay thấy bài này 2lol
Edited by: Dai
[Like=1] VOSONGPRO
* Dai  (Member) [Off]
59 * 108
*   Cách đây 5 tháng
Thử fake gps nhưng không được ~~
* phong  (Member) [Off]
206 * 257
*   Cách đây 5 tháng
Gửi từ VOSONGPRO:
Mình xin nhắc lại là các ứng dụng dưới đây do mình chia sẻ kiếm tiền bằng cách chó dí nhé :yaoming: . Đùa tí cho vui , đây là những app rèn luyện sức khỏe . - Vừa rèn luyện được sức khỏe lại có thêm ...
Hay đấy :))
* phong  (Member) [Off]
206 * 257
*   Cách đây 5 tháng
Gửi từ VOSONGPRO:
Tính ra cái app này nó thưởng bèo vcl luôn ấy các bạn, nghĩ sao mời 1 người thưởng tối đa có 280 đồng (phần thưởng cao nhất là 280 đồng chứ ko phải cố định là 280 đồng, nó ghi vậy), nghĩ sao vậy trời mời 1 người nó thưởng cho 280 đồng, nó nghĩ 280 đồng chắc lớn lắm, là 280 đồng đó các bạn, ko phải là 280.000 đồng đâu tui vừa tải thử rồi vcl thật
* phong  (Member) [Off]
206 * 257
*   Cách đây 5 tháng
Gửi từ VOSONGPRO:
Mẹ nó đi 1km chắc nó thưởng cho 200 đồng quá
* VOSONGPRO  (Member) [Off]
42 * 263
*   Cách đây 5 tháng
Tải app hôm 20/5 , hôm nay 22/5 mà được 7k đồng rồi nè
[Hình ảnh]
Edited by: VOSONGPRO
* Dai  (Member) [Off]
59 * 108
*   Cách đây 5 tháng
Đang dùng app đầu và thấy có vài cái để gian lận này =))))
- Cái đếm bước theo mình đó đi bộ 300m là xong
- Còn chạy 1km thì lấy xe máy mà quất
- Nhiệm vụ reset lúc 12h, đổi ngày trong cài đặt là có thể làm tiếp nhiệm vụ
Không hiểu sao không fake gps được nếu không thì ngồi chỗ kiếm cạc mỗi ngày rồi ~~
▼ Tổng số: 10
- Share:
BBCode:

Link: