Tiaxgame.Tk
Trang chủ | Forum | Register Wap4.Co Free
Đăng Nhập » Đăng Ký
Forum
Lượt xem: 231

▼ kiếm tiền cho tất cả anh em

* tiaxgame  (Admin) [Off]
368 * 896
*   Cách đây 7 tháng
Xin chào tất cả mọi người.

Nhằm mục đích nâng cao chất lượng diễn đàn, số tăng số lượng người biết đến Diễn đàn và đặc biệt là tăng doanh thu cho anh em.

Mình xin đưa ra bài khảo sát đánh giá sau.
Hiện tại lượng truy cập của diễn đàn Tuy ít nhưng ổn định. Mình muốn tăng số số người truy cập lên và cũng muốn tăng thu nhập cho anh em đóng góp.

dự án kiếm tiền chung
Mình sẽ cho phép mỗi thành viên được đặt một quảng cáo Panel mà thành viên đã đăng ký tại các trang phân phối quảng cáo. Và mã code quảng cáo này sẽ được hiển thị tại chính topic của thành viên đó.
hiện tại. Mình sẽ không thu bất kỳ phí quảng cáo nào hay là chèn bất cứ quảng cáo nào khác.

Các thành viên chị cần biết bài chất lượng là ok.

Và các bạn sẽ có một lượng khách chung trên diễn đàn.
Nếu chất lượng bài viết tăng thì thành viên có nhiều khả năng kiếm tiền hơn.

Mời anh em cho ý kiến ạ
[Like=1] Pupy
* Dai  (Member) [Off]
59 * 108
*   Cách đây 7 tháng
Dự giới hạn qc trong bài là bao nhiêu
* doanpro  (Member) [Off]
100 * 103
*   Cách đây 7 tháng
Gửi từ tiaxgame:
Xin chào tất cả mọi người. Nhằm mục đích nâng cao chất lượng diễn đàn, số tăng số lượng người biết đến Diễn đàn và đặc biệt là tăng doanh thu cho anh em. Mình xin đưa ra bài khảo sát đánh giá s ...
Mình nghĩ là không khả thi.
Giờ đặt Banner giờ tính theo CPA mà visit VN max bèo.
Còn popup tuy hơi khó chịu tí nhưng cũng max bèo rate VN hiện tại 10.000 popup đc dưới 2.5$ mà khoảng hơn 60% khách chặn popup...

Mà qc của web này mà chèn qua web khác nó không tính
Edited by: doanpro
* phong  (Member) [Off]
206 * 257
*   Cách đây 7 tháng
Cho wap này nhẹ hơn, nhiều danh mục hơn, thao tác dễ dàng thuận tiện hơn, trông đẹp hơn... mới thành diễn đàn phát triển lớn được chứ như này 1 bài viết được bao nhiêu lượt xem đâu mà kiếm tiền
Edited by: phong
* phong  (Member) [Off]
206 * 257
*   Cách đây 7 tháng
Gửi từ tiaxgame:
Xin chào tất cả mọi người. Nhằm mục đích nâng cao chất lượng diễn đàn, số tăng số lượng người biết đến Diễn đàn và đặc biệt là tăng doanh thu cho anh em. Mình xin đưa ra bài khảo sát đánh giá s ...
Như bác doanpro nói mã nhúng phân phối quảng cáo thường chỉ hiện quảng cáo trên trang đã xác minh, ví dụ tiax sẽ xác minh tui, doanpro, mrduc... là chủ sở hữu của tiaxgame vậy liệu có được ko (thứ nhất là phiền tiax thứ 2 là 1 web mà nhiều tài khoản quảng cáo cùng xác nhận làm chủ sở hữu có được ko)
* phong  (Member) [Off]
206 * 257
*   Cách đây 7 tháng
Gửi từ tiaxgame:
Tuy nhiên ý tưởng này vẫn có thể phát triển với mạng quảng cáo ko cần xác minh sở hữu trang và quảng cáo mà thành viên tự nhận từ khách hàng
* tiaxgame  (Admin) [Off]
368 * 896
*   Cách đây 7 tháng
ủa. Thế là phải xác minh tên miền à
* Tuankill  (Member) [Off]
179 * 315
*   Cách đây 7 tháng
:)
Edited by: Tuankill
* Jink  (Member) [Off]
7 * 9
*   Cách đây 7 tháng